| Tên sản phẩm | Mini Fit And Fresh Cool Bag Ice Pack Ăn trưa Ice Bricks For Kids Túi di động |
|---|---|
| Kích thước | 12*7.8*2cm |
| Dung tích | 150ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| tên sản phẩm | Gói nước đá thực phẩm nhỏ đầy màu sắc 150Ml cho máy làm mát Túi nước đá lâu dài |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 12*7.8*2cm |
| Dung tích | 150ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| tên sản phẩm | Gói làm mát bằng nước đá nhỏ có thể tái sử dụng cho trẻ em dạng sóng cho bữa trưa |
|---|---|
| Kích cỡ | 16,5 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát di động màu xanh gói băng có thể tái sử dụng gel có thể sử dụng được |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát gel nhựa cứng OEM 220ml không chứa bpa màu xanh lam cho túi làm mát trẻ em |
|---|---|
| Kích thước | 15*9*2cm,220ml |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | Gel làm mát SAP |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát gel nhựa cứng OEM 220ml không chứa bpa màu xanh lam cho túi làm mát trẻ em |
|---|---|
| Kích thước | 15*9*2cm,220ml |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | Gel làm mát SAP |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh túi đá gel giữ lạnh mini 200ML mỏng cho thực phẩm đông lạnh trong túi giữ lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 16,5*8,8*1,5cm |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 15*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 12,2*12,2*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 180g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*7*1cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |