| Kích thước | 23 * 19 * 4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,5 * 9 * 3,5 |
|---|---|
| Cân nặng | 500 ml |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel SAP làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 22*11*1.8cm;21.8*15*3cm; 23*19*4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 300g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 33,5 * 15,5 * 2,7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 34 * 23 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | đầy màu sắc; tùy chỉnh |
| Kích thước | 22 * 14 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500G |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 36x21x1.8cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1100g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| tên sản phẩm | Túi làm mát insulin vải oxford di động cho người tiểu đường với vật liệu nhựa làm mát gạch |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 22 * 9,5 * 5 cm |
| Kích thước nội bộ | 19 * 8 * 4cm |
| Trọng lượng | 400g |
| Trong | Gạch đá 350ml |
| Kích cỡ | 30*20*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |