| tên sản phẩm | Tùy chỉnh Thực phẩm Phê duyệt Máy làm mát nước bằng nhựa HDPE để làm mát đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 18,5 * 11,7 * 3,3cm |
| Dung tích | 600ml |
| màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Sự chỉ rõ | 13,5 * 13,5 * 2cm, 200g |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh Thực phẩm Phê duyệt Máy làm mát nước bằng nhựa HDPE để làm mát đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 18,5*11,7*3,3cm |
| Công suất | 600ml |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Kích thước | 34,8 * 22,4 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19,5 * 12 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 26,8*14,5*2,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1,5kg |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
| Kích thước | 19,5 * 12 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,5*9*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |