| Kích cỡ | 14,5*11,5*4,8cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 33*11*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 580g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,5*9,7*3cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - vỏ cứng - KHÔNG CHỨA BPA |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát không độc hại |
| Loại | Giữ thực phẩm lạnh và tươi |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | 23*19*4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát, không độc hại |
| Màu sắc | màu trắng |
| Kích thước | 34,8 * 22,4 * 3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1800g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát Túi nước đá Gel Vật liệu thay đổi pha PCM lạnh cho túi / hộp làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 23,5 * 6 * 3cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 330ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Kích thước | 18 * 9,5 * 2,8 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 33*11*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 580g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 19,5 * 12 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18*9.5*2.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát - SAP CMC hoặc PCM |
| Màu sắc | Màu trắng |