| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát di động màu xanh gói băng có thể tái sử dụng gel có thể sử dụng được |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 23*19*4cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | SAP CMC PCM |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | 16*16*1.4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | polyetylen mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 25*20*1cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 40,7 * 23,6 * 6cm, 37,2 * 21,2 * 5,2cm; có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*12*2cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - vỏ cứng - KHÔNG CHỨA BPA |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát không độc hại |
| Loại | Giữ thực phẩm lạnh và tươi |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | 15 * 10 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 36*21*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1100g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát, không độc hại |
| Màu sắc | màu trắng |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 130g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |