| Kích thước | 15*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 23*19*4cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | SAP CMC PCM |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,5 * 11,5 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 180g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19,5 * 13 * 4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 430g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | PCM |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Cấp thực phẩm Nhựa cứng Gói đá gel siêu mỏng có thể tái sử dụng Hộp đựng đồ ăn trưa Gói tủ đông |
|---|---|
| Kích thước | 19 * 12,5 * 1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Vâng. |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Kích cỡ | 16,5*10*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 200g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 16,5*10*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 200g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |