| Tên sản phẩm | 18.6 * 10.3CM PCM Ice Pack Brick cho lưu trữ và vận chuyển y tế |
|---|---|
| Kích thước | 18,6*10,3cm,22,5*13,5cm |
| Công suất | 250ml, 500ml |
| vật liệu bên ngoài | Ni lông PE |
| vật liệu bên trong | PCM |
| Tên sản phẩm | 250 ml 2C - 8C PCM Soft Gel Ice Pack cho vận chuyển insulin vaccine |
|---|---|
| Kích thước | 18,6*10,3cm,22,5*13,5cm |
| Công suất | 250ml, 500ml |
| vật liệu bên ngoài | Ni lông PE |
| vật liệu bên trong | PCM |
| Tên sản phẩm | Túi đá y tế đông lạnh hiệu quả cao 2C - 8C bền cho y học |
|---|---|
| Kích thước | 18,6*10,3cm,22,5*13,5cm |
| Công suất | 250ml, 500ml |
| vật liệu bên ngoài | Ni lông PE |
| vật liệu bên trong | PCM |
| Kích thước | 19 * 7 * 1cm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| KÍCH CỠ | 16*9.4*3.5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | PCM |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Nhựa cứng picnic túi đá dễ thương túi đá mini siêu hấp thụ polymer |
|---|---|
| Kích thước | 5*5cm |
| Tương thích với môi trường | Vâng |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| tên sản phẩm | Thân thiện với môi trường Máy làm mát nhiệt cách nhiệt Gói nước đá Gói gel đông lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 25 * 20 * 1 cm |
| Dung tích | 300ML |
| Vật chất | HDPE + SAP / CMC |
| Loại hình | Cách nhiệt, cách nhiệt |
| Kích thước | 13,3*12,7*1,3cm |
|---|---|
| Công suất | 160ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 17,2*10,5*1cm |
|---|---|
| Công suất | 130ML |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |