| Kích thước | 38,5*29*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP / CMC / PCM |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 10 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 110F |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; |
| Kích thước | 10,8 * 5,8 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 110F |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; |
| Kích thước | 12 * 7,8 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 150g |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; |
| Kích thước | 24,5*24,5*2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1038g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | hộp đựng màu trắng có gel màu xanh, cũng có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,4cm |
|---|---|
| Công suất | 260ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Kích cỡ | 16*9.4*3.5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | PCM |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,4cm |
|---|---|
| Công suất | 260ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 11,57 * 11,57 * 4,46cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 360g |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | pcm |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 3,5 x 3,5 inch |
|---|---|
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Kiểu | nhiệt |