| Tên sản phẩm | Máy làm mát Fit & Fresh mát túi đá mỏng cho bữa trưa |
|---|---|
| Nguyên liệu | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát dạng gel |
| Kích thước | 12,2*12,2*1,2cm |
| Cân nặng | 130g |
| Màu | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thân thiện với môi trường Không độc hại Nhựa cứng Khối đá xanh có thể làm lạnh lại 200Ml Túi đá lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 15*10*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| OEM | Vâng. |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | Bình đựng đá 600ml bằng nhựa HDPE không độc hại để làm mát đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 18,5 * 11,7 * 3,3cm |
| Dung tích | 600ml |
| màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Tên sản phẩm | Máy làm mát vừa vặn & mát lạnh Túi đá mỏng buổi trưa |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát gel |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 1,2cm |
| Cân nặng | 130g |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,8*8,8*1,8cm |
|---|---|
| Cân nặng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | Có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Bình đựng đá 600ml bằng nhựa HDPE không độc hại để làm mát đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 18,5 * 11,7 * 3,3cm |
| Dung tích | 600ml |
| màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| tên sản phẩm | Máy làm mát vừa vặn & mát lạnh Túi đá mỏng buổi trưa |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát gel |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 1,2cm |
| Trọng lượng | 130g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 180g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 19*8*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 15 * 10 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |