| Tên sản phẩm | Máy làm lạnh bữa trưa có thể tái sử dụng OEM Ice Brick Ultra Thin Ice Pack With Cooling Gel |
|---|---|
| Kích thước | 19 * 12,5 * 1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Vâng. |
| Mã HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Kích thước | 15,8*9,8*3,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh túi chườm đá nóng tái sử dụng an toàn và không độc hại với vật liệu thay đổi pha pcm |
|---|---|
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | PCM |
| tên sản phẩm | túi đá gel vỏ nhựa cứng cho người hâm mộ |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 16,5*8,8*3,5cm |
| Cân nặng | 400g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | đầy màu sắc; tùy chỉnh |
| Kích thước | 19 * 8 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | gói đá gel vỏ nhựa cứng cho người hâm mộ |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 8,8 * 3,5cm |
| Trọng lượng | 400g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Kích thước | 19 * 8 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 16,5*9,7*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 14,5*14,8*2,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 370g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | PCM |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |