| Tên sản phẩm | túi đá gel vỏ nhựa cứng cho người hâm mộ |
|---|---|
| Kích thước | 16,5*8,8*3,5cm |
| Cân nặng | 400g |
| Màu | có thể được tùy chỉnh |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| tên sản phẩm | Thực phẩm sức khỏe Cấp đáng yêu cho trẻ em có thể tái sử dụng Gói nước đá Hình dạng động vật Khối bă |
|---|---|
| Kích thước | 18 * 2,5cm, 210ml |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| Kích thước | 16,5*9,7*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Các gói băng dễ thương có hiệu quả cao có thể tái sử dụng miễn phí Bpa Đồ đá hình quả táo màu đỏ cho |
|---|---|
| Kích thước | 10*2cm |
| Oem | Vâng. |
| Mã Hs | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 8*7.5*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 85g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Đỏ xanh |
| Kích thước | 35*22*3cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | theo nhiệt độ của bạn |
| Màu sắc | Màu xanh, Có thể tùy chỉnh, MOQ là 3000 chiếc |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA Châu Âu |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g - 2000g |
| vật liệu bên ngoài | FDA chấp thuận HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g - 2000g |
| vật liệu bên ngoài | FDA chấp thuận HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g - 2000g |
| vật liệu bên ngoài | FDA chấp thuận HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g - 2000g |
| vật liệu bên ngoài | FDA chấp thuận HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | Màu xanh |