| Kích thước | 35*22*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 21,5 * 14,5 * 2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 650g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 26,5 * 9,7 * 4,2cm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Dung tích | 650ml |
| Loại | nhiệt |
| Màu | ĐỎ XANH VÀNG |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh thay thế đá ngăn đá tủ lạnh ngăn đá viên đá cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 15 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Sức chứa | 200ml |
| OEM | Đúng |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh di động cứng lớn có thể tái sử dụng tùy chỉnh có thể uống gạch mát hơn cho bia |
|---|---|
| Kích thước | 25 * 13 * 8cm |
| Volum | 1500ml |
| Cách sử dụng | Ngăn giữ lạnh bia, rượu |
| Vật chất | HDPE + SAP / CMC / PCM |
| Kích thước | 22,5x18,5x3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích thước | 21*10*5.2cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | bột |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 21*10*5.2cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | bột |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 21,5*14,5*2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 650g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | 200ML Wave Shape Cool Bag Túi đá Gạch đá Gel tái sử dụng cho túi làm mát |
|---|---|
| Kích cỡ | 16,5 * 10 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |