| Kích thước | 24,5*24,5*2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1038g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | hộp đựng màu trắng có gel màu xanh, cũng có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát bằng nhựa chất lượng cao kích thước lớn 52*18*2 cm cho tủ lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 52*18*2cm |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 20 * 2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 80g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 10 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 15*10*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,5 * 11,5 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 180g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thẻ cứng có thể sử dụng nhiều lần túi lạnh gói băng nhựa gel đông lạnh khối để lưu trữ thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Kích thước | 38,5*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC PCM |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Tên sản phẩm | Tủ đông thực phẩm bằng nhựa Hình dạng tròn Giá giữ bia Gel Đá gói cho túi mát hơn |
|---|---|
| Kích thước | 8,8 * 2 cm, 100ml |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| OEM | Đúng |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 15*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | Polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| chất lỏng bên trong | hộp đựng màu trắng có gel nhiều màu |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |