| Tên sản phẩm | Túi đá làm lạnh gel siêu mỏng cấp thực phẩm được SGS phê duyệt với nhựa gel làm mát bên trong |
|---|---|
| Kích thước | 19 * 15 * 1.2cm |
| Dung tích | 260ml |
| Vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE tái sử dụng |
| Vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC hoặc PCM |
| tên sản phẩm | FDA chấp thuận Máy làm mát gói đá bằng nhựa HDPE để làm mát đồ uống ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước | 19 * 15 * 2,5cm |
| Dung tích | 600ml |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Tên sản phẩm | Túi đá y tế đông lạnh hiệu quả cao 2C - 8C bền cho y học |
|---|---|
| Kích thước | 18,6*10,3cm,22,5*13,5cm |
| Công suất | 250ml, 500ml |
| vật liệu bên ngoài | Ni lông PE |
| vật liệu bên trong | PCM |
| tên sản phẩm | Túi làm mát lâu dài có thể tái sử dụng Ice Slim Bữa trưa Gel Ice Pack cho thực phẩm tươi |
|---|---|
| Kích thước | 13,3 * 12,7 * 1,3cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 160ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC |
| Kích thước | 15*9*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 230g |
| vật liệu bên ngoài | Polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh Đồ đá đông lạnh túi lạnh túi băng cho bữa trưa túi nhiệt |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 8,8 * 1,5cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Quà tặng di động khuyến mại Gel Túi mát Gói nước đá Bữa trưa Gói lạnh cho hộp cơm trưa |
|---|---|
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| OEM | Đúng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| kích thước bên ngoài | 15*15*14cm |
|---|---|
| kích thước bên trong | 14*14*12cm |
| Phụ kiện | Gói làm mát hình sóng |
| Kích thước cho túi nước đá | 14,5*11,5*4,8cm |
| Loại | Giữ lạnh lon sữa |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 200g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 480g |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; |