| Kích thước | 24,5*19*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g / PCS |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| tên sản phẩm | Túi làm lạnh tức thì 16,5 * 7,4 * 2cm Túi chườm đá Túi chườm đá Nhựa cứng có thể tái sử dụng |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa pe |
| Vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
|---|---|
| Chất liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 62 * 42 * 3,4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong rượu | gel làm mát |
| Màu sắc | Trắng, xanh |
| tên sản phẩm | BPA Free Hard Shell Nhựa HDPE Túi làm mát 200Ml Gói đá làm mát Gạch đá |
|---|---|
| Kích cỡ | 15*10*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| Mã HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Tên sản phẩm | Máy làm mát thân thiện với môi trường Gói đá siêu mỏng cho thực phẩm / bia 15cm X 10cm X 1cm |
|---|---|
| Kích cỡ | 15*10*1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | ĐÚNG |
| MÃ HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát bằng polyme siêu thấm Gói đá lạnh Túi lạnh 200ML |
|---|---|
| Kích thước | 15*10*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | Polyme siêu thấm |
| Kích thước | 21*10*5.2cm |
|---|---|
| Công suất | 110g |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng hdpe cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | bột |
| Loại | nhiệt |
| Tên sản phẩm | FDA chấp thuận túi nhựa làm mát ngay lập tức túi băng băng đông lạnh khối đá gạch 200Ml |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Bảo quản thực phẩm miễn phí BPA Túi đá lâu dài Túi đá lạnh Gạch đá SAP Chất liệu bên trong |
|---|---|
| Kích thước | 16*16*1.4cm |
| Dung tích | 350ML |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |