| Tên sản phẩm | Tôi cũng đã thử nối hai chai rỗng |
|---|---|
| Kích thước | 23,5 * 6 * 3cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 330ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Tên sản phẩm | Nước làm đầy nước đá Gói làm lạnh Máy làm mát bằng gạch Gói làm mát bằng đá cho túi mát hơn |
|---|---|
| Kích thước | 18 * 10,5 * 3 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Sức chứa | 450ml |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 18x18 |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| Vật liệu bên ngoài | Nylon PE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | PCM |
| Màu sắc | Màu xanh nhạt, xanh lam, xanh đậm; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 51,5 * 20,5 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2600g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi mát Túi đá ăn trưa, Gói gel đông lạnh cho túi lạnh, hộp cơm trưa |
|---|---|
| Kích thước | 125x125x12mm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 160ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| tên sản phẩm | Gói đông lạnh kéo dài có thể tái sử dụng để làm mát hơn, túi đựng đồ ăn trưa, ba lô làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 22,5 * 13,5cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Dung tích | 500ml |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 19*12.5*1cm |
|---|---|
| Công suất | 210ml |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | SAP + nước tinh khiết |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 245*145*15mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 390g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Sử dụng | Giữ lạnh thực phẩm và đồ uống |
|---|---|
| Công suất | 1L |
| Trọng lượng | 1 pound |
| Nhiệt độ | 0°C, -5°C, -10°C, -15°C, -20°C, -25°C |
| Màu sắc | Màu trắng |
| kích thước | 15 * 10 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |