| Kích thước | 21 * 10 * 3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; |
| Kích cỡ | 62 * 42 * 3,4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong rượu | Gel làm mát |
| Màu sắc | Trắng xanh |
| tên sản phẩm | Túi đá lạnh Fit & Fresh Slim Thực phẩm làm mát có thể tái sử dụng Túi đá gel cho bữa trưa của trẻ em |
|---|---|
| Kích cỡ | 13,3*12,7*1,3cm |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Nhựa cứng picnic túi đá dễ thương túi đá mini siêu hấp thụ polymer |
|---|---|
| Kích thước | 5*5cm |
| Tương thích với môi trường | Vâng |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| Kích thước | 19 * 12,5 * 1 cm |
|---|---|
| Dung tích | 210ml |
| Vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong liqulid | Gel làm mát (SAP) |
| Loại hình | Nhiệt |
| Tên sản phẩm | Khối đá tái sử dụng bằng nhựa cứng cấp thực phẩm, Túi đá lạnh cho hộp cơm trưa |
|---|---|
| Kích thước | 15*10*2cm |
| Công suất | 200ml |
| OEM | Vâng. |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Máy làm mát Fit & Fresh mát túi đá mỏng cho bữa trưa |
|---|---|
| Nguyên liệu | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát dạng gel |
| Kích thước | 12,2*12,2*1,2cm |
| Cân nặng | 130g |
| Màu | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Các gói băng dễ thương có hiệu quả cao có thể tái sử dụng miễn phí Bpa Đồ đá hình quả táo màu đỏ cho |
|---|---|
| Kích thước | 10*2cm |
| Oem | Vâng. |
| Mã Hs | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Có thể tái sử dụng Bia dễ thương Túi mát Gói đá Pe Gói nhựa Gel đầy |
|---|---|
| Kích cỡ | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Gói di động nhiệt màu xanh mát tùy chỉnh Gói đá ăn trưa Gạch đá cho túi làm mát mát |
|---|---|
| Kích cỡ | 10,8*5,8*2cm |
| Dung tích | 100ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |