| Kích cỡ | 34,8 * 22,5 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| Vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Bên trong rượu | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Tùy chỉnh hình dạng động vật dễ thương bpa Túi đá lạnh bền có thể tái sử dụng miễn phí cho trẻ em |
|---|---|
| Kích thước | 18 * 2,5cm |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | Gạch đá bằng nhựa siêu mỏng có thể tái sử dụng màu xanh lam với sự chấp thuận của CE / FDA |
|---|---|
| Kích cỡ | 17,5 * 11,5 * 1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Tên sản phẩm | Máy làm lạnh bữa trưa có thể tái sử dụng OEM Ice Brick Ultra Thin Ice Pack With Cooling Gel |
|---|---|
| Kích thước | 19 * 12,5 * 1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Vâng. |
| Mã HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Tên sản phẩm | Máy làm mát vừa vặn & mát lạnh Túi đá mỏng buổi trưa |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát gel |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 1,2cm |
| Cân nặng | 130g |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Bình đựng đá 600ml bằng nhựa HDPE không độc hại để làm mát đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 18,5 * 11,7 * 3,3cm |
| Dung tích | 600ml |
| màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| tên sản phẩm | gói đá gel vỏ nhựa cứng cho người hâm mộ |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 8,8 * 3,5cm |
| Trọng lượng | 400g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| tên sản phẩm | túi đá gel vỏ nhựa cứng cho người hâm mộ |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 16,5*8,8*3,5cm |
| Cân nặng | 400g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Kích thước | 22 * 11 * 1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 300g |
| Vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát |
| màu sắc | Màu xanh da trời |
| tên sản phẩm | Bình đựng đá 600ml bằng nhựa HDPE không độc hại để làm mát đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 18,5 * 11,7 * 3,3cm |
| Dung tích | 600ml |
| màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |