| Kích thước | 25*20*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 24,5*24,5*2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1038g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | hộp đựng màu trắng có gel màu xanh, cũng có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích cỡ | 18*9.5*2.8cm |
|---|---|
| Cân nặng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 40*26*4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 35 * 22 * 3 cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1100g |
| Chất liệu bên ngoài | chất liệu nhựa HDPE vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | Polymer siêu hấp thụ |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
| Kích thước | 8*7.5*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 85g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Đỏ xanh |
| tên sản phẩm | Đồ uống di động Làm mát Túi cách nhiệt Túi trữ sữa mẹ 6 chai |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 22 * 15 * 15 cm |
| Kích thước nội bộ | 14 * 14 * 12cm |
| Trọng lượng | 100g |
| Trong | Gạch đá 600ml |
| Kích cỡ | 16,5*10,2*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 19,5 * 13 * 4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 430g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | PCM |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |