| tên sản phẩm | Đồ uống di động Làm mát Túi cách nhiệt Túi trữ sữa mẹ 6 chai |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 15 * 15 * 14 cm |
| Kích thước nội bộ | 14 * 14 * 12cm |
| Trọng lượng | 400g |
| Trong | Gạch đá 380ml |
| Kích thước | 32 * 32 * 2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1400g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 16,5*9,7*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 18*9.5*2.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát - SAP CMC hoặc PCM |
| Màu sắc | màu trắng |
| Kích thước | 15 * 10 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 15,8*9,8*3,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 21,5*14,5*2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 650g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1400g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,5*9,7*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 23 * 19 * 4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |