| Tên sản phẩm | Gói đông lạnh tái sử dụng 200ML Gói đá lạnh miễn phí Bpa Cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,4cm hoặc tùy chỉnh |
| Sức chứa | 200ml |
| OEM | Đúng |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | Chất liệu HDPE SAP Gói nước đá chứa đầy nước cho túi mát hơn |
|---|---|
| Kích thước | 18 * 10,5 * 3 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Dung tích | 450mL |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 14,5 * 11,5 * 4,8cm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Dung tích | 380ml |
| Loại | nhiệt |
| Màu | ĐỎ XANH VÀNG |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Máy lạnh giữ bia HDPE di động với Gel làm mát cho các hoạt động ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước | 5,8 * 2,4cm, 60ml |
| Loại | cách nhiệt |
| Sử dụng | Bia |
| Vật liệu | HDPE + gel làm mát SAP |
| Tên sản phẩm | Tấm lạnh Eutectic có thể tái sử dụng Khối tủ đông lớn cho kem đông lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 20*18*3 cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 800ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Tấm đá lạnh eutectic nhựa dùng cho vận chuyển thực phẩm trong thời gian dài |
|---|---|
| Kích cỡ | 16,3 * 9,5 * 3,8 cm |
| Dung tích | 400ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| Vật liệu bên trong | Polyme siêu hấp thụ |
| tên sản phẩm | Nóng lạnh vỏ cứng hdpe nhựa hình động vật dễ thương gói làm mát tủ lạnh cho hộp ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 16 * 2,7cm, 300ml |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Tên sản phẩm | Máy cầm tay có thể sử dụng lại bia Cooler Ice Brick 90Ml Super Absorbent Polymer |
|---|---|
| Kích thước | 20*2.5cm hoặc tùy chỉnh |
| Tương thích với môi trường | Vâng. |
| Oem | Vâng. |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Kích thước | 19*12*2cm |
|---|---|
| Công suất | 270ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Tên sản phẩm | Tấm làm mát Eutectic 1200ml thân thiện với môi trường để làm mát trái cây và thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước | 30,8 * 18,5 * 4,5cm, 1200ml |
| Loại | nhiệt |
| Cách sử dụng | thực phẩm, trái cây |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |