| Tên sản phẩm | Tấm làm mát Eutectic 1200ml thân thiện với môi trường để làm mát trái cây và thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước | 30,8 * 18,5 * 4,5cm, 1200ml |
| Loại | nhiệt |
| Cách sử dụng | thực phẩm, trái cây |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | Túi đông lạnh Gel Hộp đựng đá dễ thương cho Túi làm mát bữa trưa, Gói làm mát cho trẻ em OEM |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Dung tích | 160ml |
| OEM | Đúng |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Vật liệu thay đổi pha PCM Tấm lạnh Eutectic có thể tái sử dụng với nhiều ứng dụng khác nhau |
|---|---|
| Kích thước | 24,5 * 24,5 * 2,5cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 1200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Tên sản phẩm | Nước được bơm vào Sữa mẹ Bộ làm lạnh bằng nhựa cứng HDPE có thể tháo rời |
|---|---|
| Kích thước | 20,5 * 10 * 5,5cm |
| Sức chứa | 600ml |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Vật liệu bên trong | bột làm mát |
| Tên sản phẩm | Vận chuyển hộp nhựa tròn 100ml hộp đá giữ lạnh bia gói gel cho các loại túi |
|---|---|
| Kích thước | 8,8 * 2 cm, 100ml |
| Kiểu | Nhiệt |
| Sử dụng | Món ăn |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Túi mát Túi đá ăn trưa, Gói gel đông lạnh cho túi lạnh, hộp cơm trưa |
|---|---|
| Kích thước | 125x125x12mm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 160ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Tên sản phẩm | Máy làm lạnh bia hình trụ có thể tái sử dụng cấp thực phẩm để làm mát đồ uống và bia |
|---|---|
| Kích cỡ | 20 * 2,5cm hoặc tùy chỉnh |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| MÃ HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh Đồ đá đông lạnh túi lạnh túi băng cho bữa trưa túi nhiệt |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 8,8 * 1,5cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| tên sản phẩm | Túi gel mát lạnh không chứa BPA Túi đá làm mát gạch với gel làm mát nhựa cây cho túi giữ nhiệt |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 8,8 * 1,5cm |
| Dung tích | 200ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe có thể tái sử dụng không chứa BPA |
| Vật liệu bên trong | Gel làm mát SAP |
| Tên sản phẩm | Vật liệu làm mát bằng nhựa thực phẩm không độc hại Loại bia làm mát Chất liệu bên trong SAP / CMC |
|---|---|
| Kích thước | 7,5 * 2,5cm hoặc tùy chỉnh |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| OEM | Đúng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |