| Tên sản phẩm | Vận chuyển hộp đá nhựa tròn 100ml giữ lạnh bia gói gel cho các loại |
|---|---|
| Kích thước | 8,8 * 2cm, 100ml |
| Loại | nhiệt |
| Cách sử dụng | Món ăn |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | 210G Túi chườm đá gel tái sử dụng nhỏ gọn dễ thương di động Hdpe Childrens Ice Pack |
|---|---|
| Kích thước | 18 * 2,5cm |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| tên sản phẩm | Hộp làm lạnh mini làm lạnh tủ đông hình dạng bàn chân dễ thương Túi đá cho thực phẩm đông lạnh và rư |
|---|---|
| Kích thước | 14 * 7,5 * 1 cm |
| Dung tích | 90ml |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật chất | HDPE + SAP |
| Loại | Hộp làm mát chân không |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 36*22*25cm |
| Kích thước liên cho hộp EPP | 47*31*36.5cm |
| Công suất cho hộp EPP | 19,8L |
| vật liệu bên ngoài | vải oxford |
| Tên sản phẩm | Tấm làm mát Eutectic 1200ml thân thiện với môi trường để làm mát trái cây và thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước | 30,8 * 18,5 * 4,5cm, 1200ml |
| Loại | nhiệt |
| Cách sử dụng | thực phẩm, trái cây |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | 200ML Capacity Reusable Freezer Cool Bag Ice Packs Bpa miễn phí Chứng chỉ SGS |
|---|---|
| Kích thước | 17,8*12,2*1,4cm |
| Công suất | 200ml |
| Oem | Vâng. |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | 250 ml 2C - 8C PCM Soft Gel Ice Pack cho vận chuyển insulin vaccine |
|---|---|
| Kích thước | 18,6*10,3cm,22,5*13,5cm |
| Công suất | 250ml, 500ml |
| vật liệu bên ngoài | Ni lông PE |
| vật liệu bên trong | PCM |
| Loại | Hộp làm mát chân không |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 36 * 22 * 25cm |
| Kích thước nội bộ cho hộp EPP | 47 * 31 * 36,5cm |
| Dung lượng cho hộp EPP | 19.8L |
| Vật liệu bên ngoài | vải oxford |
| tên sản phẩm | Dung tích 200ML Gói tủ đông có thể tái sử dụng Giấy chứng nhận SGS cấp thực phẩm miễn phí Bpa |
|---|---|
| Kích thước | 17,8*12,2*1,4cm |
| Dung tích | 200ml |
| OEM | Đúng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | Gói nước đá thực phẩm nhỏ đầy màu sắc 150Ml cho máy làm mát Túi nước đá lâu dài |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 12*7.8*2cm |
| Dung tích | 150ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |