| Kích thước | 18*13*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g / PCS |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| tên sản phẩm | Túi đựng vắc xin có thể gập lại và xách tay Túi đeo vai |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 45,2 * 31,7 * 34,3cm |
| Kích thước nội bộ | 37,5 * 23,5 * 26,2cm |
| Dung tích | 24L |
| Trọng lượng | 3kg |
| Loại | Hộp làm mát chân không |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 58*38*54cm |
| Kích thước liên cho hộp EPP | 53*30*47cm |
| Công suất cho hộp EPP | 74,7L |
| vật liệu bên ngoài | vải oxford |
| tên sản phẩm | Túi đựng vắc xin có thể gập lại và xách tay Túi đeo vai |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 45,2 * 31,7 * 34,3cm |
| Kích thước nội bộ | 37,5 * 23,5 * 26,2cm |
| Dung tích | 24L |
| Trọng lượng | 3kg |
| tên sản phẩm | Máy làm mát vừa vặn & mát lạnh Túi đá mỏng buổi trưa |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát gel |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 1,2cm |
| Trọng lượng | 130g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi nước đá bằng nhựa, Túi gel đông lạnh để làm mát đồ uống |
|---|---|
| Kích thước | 21*13.5*1.5 hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 560ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Tên sản phẩm | Máy làm mát Fit & Fresh mát túi đá mỏng cho bữa trưa |
|---|---|
| Nguyên liệu | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát dạng gel |
| Kích thước | 12,2*12,2*1,2cm |
| Cân nặng | 130g |
| Màu | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Các gói băng dễ thương có hiệu quả cao có thể tái sử dụng miễn phí Bpa Đồ đá hình quả táo màu đỏ cho |
|---|---|
| Kích thước | 10*2cm |
| Oem | Vâng. |
| Mã Hs | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | FDA đã phê duyệt gói đá nhựa làm mát siêu mỏng có thể tái sử dụng cho hộp làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 19 * 15 * 1.2cm, 260ml |
| MÃ HS | 3824999990 |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| Tên sản phẩm | Túi giữ nhiệt cách nhiệt Mummy Baby di động Túi trữ sữa mẹ cho 4 bình sữa |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 15*15*14cm |
| Kích thước bên trong | 14*14*12cm |
| Cân nặng | 400g |
| Nội bộ | gạch đá 380ml |