| Tên sản phẩm | Nhà máy tùy chỉnh chất liệu vải oxford Hộp làm mát y tế với bảng điều khiển VIP |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 47*31*36.5cm |
| Kích thước bên trong | 36*22*25cm |
| Công suất | 19,8L |
| Trọng lượng | 3kg |
| Kích thước | 35*22*3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g/cái |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Tên sản phẩm | Giá rẻ nhất Khuyến mại xách tay túi gel đá lạnh cho hộp cơm trưa |
|---|---|
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| OEM | Đúng |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | Gói giữ nhiệt vi sóng có thể tái sử dụng 25 độ để hâm nóng bữa trưa |
|---|---|
| Kích thước | 30 * 20 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Vật liệu bên trong | 25 độ, 55 độ, 80 độ PCM |
| tên sản phẩm | FDA đã phê duyệt Gói đá dễ thương Không độc hại Thực phẩm Sử dụng Gói đá bằng nhựa cho trẻ em |
|---|---|
| Kích thước | 16 * 2.7cm hoặc tùy chỉnh |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Có thể tái sử dụng Bia dễ thương Túi mát Gói đá Pe Gói nhựa Gel đầy |
|---|---|
| Kích cỡ | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Mini Fit And Fresh Cool Bag Ice Pack Ăn trưa Ice Bricks For Kids Túi di động |
|---|---|
| Kích thước | 12*7.8*2cm |
| Dung tích | 150ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Túi insulin, túi giữ lạnh Hộp đá đựng vắc xin có Logo in gạch đá làm mát |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 19*8.5cm |
| sản phẩm bên trong | gạch đá làm mát |
| Tổng khối lượng | 400g |
| kích thước gạch băng | 17,3*7*4cm |
| Tên sản phẩm | Vừa vặn & mát lạnh |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát gel |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 1,2cm; 12,2 * 12,2 * 1,4cm; 13,3 * 12,7 * 1,3cm |
| Trọng lượng | 130g; 180g; 160g |
| Màu | Có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy làm mát vừa vặn & mát lạnh Túi đá mỏng buổi trưa |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát gel |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 1,2cm |
| Cân nặng | 130g |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |