| Kích thước | 19 * 19 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 290g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*19*1cm |
|---|---|
| Cân nặng | 290g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 130g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Tên sản phẩm | Túi bảo quản sữa mẹ xách tay cách nhiệt túi đựng sữa mẹ cho 4 bình |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 15 * 15 * 14cm |
| Kích thước bên trong | 14 * 14 * 12cm |
| Cân nặng | 400g |
| Bên trong | Gạch đá 380ml |
| Kích thước | 17,3*9,6*3,8m |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất làm mát không độc hại |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 12,2*12,2*1,2cm 17,8*12,2*1,2cm 13,3*12,7*1,3cm |
|---|---|
| Công suất | 130ml 200ml 160ml |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | gel làm mát |
| Loại | nhiệt |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát insulin bằng vải oxford di động dành cho người tiểu đường với gạch làm mát bằng chất liệ |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 22*9.5*5cm |
| Kích thước bên trong | 19*8*4cm |
| Cân nặng | 400g |
| Nội bộ | gạch đá 350ml |
| Tên sản phẩm | Hộp làm đá cách nhiệt VPU cho kem đông lạnh lâu |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 63x47.5x43cm |
| Kích thước bên trong | 56,8x41,5x40,2cm |
| Dung tích | 95L |
| Cân nặng | 11Kg |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh túi chườm đá nóng tái sử dụng an toàn và không độc hại với vật liệu thay đổi pha pcm |
|---|---|
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | PCM |
| Kích thước | 15 * 10 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / chiếc |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| màu sắc | MÀU XANH ĐỎ VÀ KHÁC |