| Kích thước | 15,8 * 9,5 * 3,5 CM |
|---|---|
| Dung tích | 400ml |
| Vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong liqulid | Gel làm mát (SAP) |
| Loại hình | Nhiệt |
| Tên sản phẩm | Vật liệu thay đổi pha Nhựa HDPE Hộp đá PCM 1700ml Hộp đá lớn cho hộp làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 39*23*2.5cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 1700ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | Vật liệu thay đổi pha |
| Tên sản phẩm | Khối băng xanh tái sử dụng lớn Ice Brick Gạch nhựa với CE / FDA Spproval |
|---|---|
| Kích thước | 17,5 * 11,5 * 1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Kích cỡ | 18,5*17,5*1,2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 260g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Thực phẩm sức khỏe Cấp đáng yêu cho trẻ em có thể tái sử dụng Gói nước đá Hình dạng động vật Khối bă |
|---|---|
| Kích thước | 18 * 2,5cm, 210ml |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| Tên sản phẩm | Nhựa cứng picnic túi đá dễ thương túi đá mini siêu hấp thụ polymer |
|---|---|
| Kích thước | 5*5cm |
| Tương thích với môi trường | Vâng |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| tên sản phẩm | Bpa Miễn phí 100ML Hình dạng quả táo nhỏ có thể tái sử dụng Gói đá dễ thương Viên đá nhựa cho bữa tr |
|---|---|
| Kích thước | 10 * 2cm, 100ml |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | Làm ấm Bữa trưa Gói giữ nhiệt có thể tái sử dụng Bpa Gói Gel nóng Pe bền miễn phí 1000ml |
|---|---|
| Kích thước | 30 * 20 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Vật liệu bên trong | 25 độ, 55 độ, 80 độ PCM |
| Kích cỡ | 3,5 x 3,5 inch |
|---|---|
| Cân nặng | 4 lạng |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
|---|---|
| Bên trong chất lỏng | gel |
| màu sắc | Màu vàng |
| Giấy chứng nhận | FDA MSDS CPSIA |
| Kiểu đóng gói | thùng carton |