| tên sản phẩm | 1100ml Gói giữ nhiệt có thể tái sử dụng tròn Pcm cho vật nuôi |
|---|---|
| Kích thước | 23,5 * 3 cm, 1100ml |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | Vỏ nhựa PP |
| Tên sản phẩm | Gói nhiệt vi sóng thay đổi pha PCM lớn có thể tái sử dụng tròn cho vật nuôi |
|---|---|
| Kích thước | 23,5 * 3 cm, 1100ml |
| OEM | Đúng |
| Mã số HS | 3824999999 |
| Chất liệu bên ngoài | Vỏ nhựa PP |
| Tên sản phẩm | FDA Nhựa túi tái sử dụng ngay lập tức băng gói lạnh để lưu trữ thực phẩm cho cắm trại và dã ngoại |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | FDA chấp thuận túi nhựa làm mát ngay lập tức túi băng băng đông lạnh khối đá gạch 200Ml |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| tên sản phẩm | Sản phẩm khuyến mại Túi giữ nhiệt có thể tái sử dụng với vật liệu thay đổi pha Pcm |
|---|---|
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
| OEM | Đúng |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Vật chất | HDPE + gel làm nóng |
| tên sản phẩm | Gói giữ nhiệt có thể tái sử dụng lò vi sóng an toàn không độc hại với sự phê duyệt của MSDS / CPSIA |
|---|---|
| Kích thước | 13 * 2,8 cm |
| OEM | Đúng |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Vật chất | HDPE + gel làm nóng |
| tên sản phẩm | Túi đá lạnh Fit & Fresh Slim Thực phẩm làm mát có thể tái sử dụng Túi đá gel cho bữa trưa của trẻ em |
|---|---|
| Kích cỡ | 13,3*12,7*1,3cm |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | Tấm lạnh Eutectic bằng nhựa HDPE cấp thực phẩm với Gel đã được phê duyệt của SGS |
|---|---|
| Kích cỡ | 22*14*2 cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 500ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC |
| Tên sản phẩm | Bán buôn 550ml tấm nhiệt eutectic tái sử dụng túi nhựa pe lưu trữ cho thực phẩm ấm |
|---|---|
| Kích thước | 20 * 20 * 1.5cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Có |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Vật liệu bên trong | PCM |
| tên sản phẩm | Gói Gel làm mát PCM không độc hại An toàn thực phẩm -Chấp nhận tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 8,8 * 3,5cm |
| trọng lượng | 400g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |