| Tên sản phẩm | Medicool Insulin Protector Vỏ Nhỏ Gọn 2 Gói Làm Mát Ngăn Đông 10 Giờ Làm Mát Cho Bệnh Nhân Tiểu Đườn |
|---|---|
| Kích thước | 17,5*7*4cm,19*8*4,5cm,20*9*5cm |
| khối lượng | 300g,320g,350g |
| Cách sử dụng | insulin, vắc-xin, tủ lạnh thuốc |
| Nguyên liệu | HDPE+SAP/CMC/PCM |
| tên sản phẩm | Gói Gel làm mát PCM không độc hại An toàn thực phẩm -Chấp nhận tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 8,8 * 3,5cm |
| trọng lượng | 400g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Kích thước | 32 * 32 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1400g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1400g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Không độc hại thực phẩm an toàn PCM Cooling Gel Pack -Chấp nhận tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 16,5*8,8*3,5cm |
| Trọng lượng | 400g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Vật chất | Nhựa PP |
|---|---|
| Nguyện liệu đóng gói | Carton sóng xuất khẩu |
| Kích thước | 110 * 23mm, 85 * 23mm, 33 * 45mm |
| Dung tích | 10G, 8G |
| Mã HS | 3926909090 |
| Vật chất | pp nhựa |
|---|---|
| Nguyện liệu đóng gói | Carton sóng xuất khẩu |
| Kích thước | 110 * 23mm, 85 * 23mm, 33 * 45mm |
| Sức chứa | 10G, 8G |
| Mã số HS | 3926909090 |
| Tên sản phẩm | Cấp thực phẩm phun nước nhựa đá gel khối đá đá để làm mát bia |
|---|---|
| Kích thước | 21*10*5.2cm |
| Dung tích | 600ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | bột làm mát |