| Tên sản phẩm | Các gói băng dễ thương có hiệu quả cao có thể tái sử dụng miễn phí Bpa Đồ đá hình quả táo màu đỏ cho |
|---|---|
| Kích thước | 10*2cm |
| Oem | Vâng. |
| Mã Hs | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | Túi đông lạnh Gel Hộp đựng đá dễ thương cho Túi làm mát bữa trưa, Gói làm mát cho trẻ em OEM |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Dung tích | 160ml |
| OEM | Đúng |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 32 * 32 * 2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1400g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thân thiện với môi trường Không độc hại Nhựa cứng Khối đá xanh có thể làm lạnh lại 200Ml Túi đá lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 15*10*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| OEM | Vâng. |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 32 * 32 * 2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1400g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2 cm |
|---|---|
| trọng lượng | 1400g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1400g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | đường kính: 21,5cm, dày: 2,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 730g |
| Vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Bên trong rượu | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Trọng lượng | Phong tục |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 33*11*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 580g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |