| Kích thước | 19 * 12,5 * 1 cm |
|---|---|
| Dung tích | 210ml |
| Vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong liqulid | Gel làm mát (SAP) |
| Loại hình | Nhiệt |
| Tên sản phẩm | Máy làm mát thân thiện với môi trường Gói đá siêu mỏng cho thực phẩm / bia 15cm X 10cm X 1cm |
|---|---|
| Kích cỡ | 15*10*1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | ĐÚNG |
| MÃ HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Túi cách nhiệt sinh học y tế cách nhiệt cao cấp |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 46x46x46cm |
| kích thước bên trong | 35x35x35cm |
| Sức chứa | 42L |
| Cân nặng | 3kg |
| tên sản phẩm | Máy làm mát túi vận chuyển máu y tế sinh học cách nhiệt cao cấp |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 46x46x46cm |
| Kích thước bên trong | 35x35x35cm |
| Dung tích | 42L |
| Trọng lượng | 3kg |
| Kích cỡ | 27 * 2,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 860g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1400g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi máy lạnh y tế di động với bút insulin Xây hộ băng bảo vệ cho bệnh tiểu đường |
|---|---|
| Kích thước | 17,5 * 7 * 4cm |
| khối lượng | 300g |
| Sử dụng | insulin, vắc-xin, tủ lạnh thuốc |
| Vật liệu | HDPE+SAP/CMC/PCM |
| tên sản phẩm | Vỏ làm mát du lịch Túi làm mát bảo vệ Túi làm mát PCM Ice Pack Giữ Insulin hoạt động |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 17,5*7*4cm,19*8*4,5cm,20*9*5cm |
| khối lượng | 300g,320g,350g |
| Cách sử dụng | insulin, vắc-xin, tủ lạnh thuốc |
| Vật liệu | HDPE+SAP/CMC/PCM |
| Kích thước | 32*32*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1400g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Cấu trúc bảng điều khiển Vip tùy chỉnh hộp mát y tế để vận chuyển thuốc |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | Chấp nhận tùy chỉnh |
| vật liệu bên ngoài | màng nhôm |
| Vật chất bên trong | PU |
| độ dẫn nhiệt | <0,0025w/mk |