| Kích thước | 32*32*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1400g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Cấu trúc bảng điều khiển Vip tùy chỉnh hộp mát y tế để vận chuyển thuốc |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | Chấp nhận tùy chỉnh |
| vật liệu bên ngoài | màng nhôm |
| Vật chất bên trong | PU |
| độ dẫn nhiệt | <0,0025w/mk |
| Kích cỡ | 34,8 * 22,5 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| Vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Bên trong rượu | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1400g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát insulin bằng vải oxford di động dành cho người tiểu đường với gạch làm mát bằng chất liệ |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 22*9.5*5cm |
| Kích thước bên trong | 19*8*4cm |
| Trọng lượng | 400g |
| Nội bộ | gạch đá 350ml |
| Kiểu | Hộp làm mát chân không |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 36 * 22 * 25cm |
| Kích thước liên cho hộp EPP | 47 * 31 * 36,5cm |
| Dung lượng cho hộp EPP | 19,8L |
| Vật liệu bên ngoài | vải oxford |
| Kích cỡ | 20 * 18 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| Vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Bên trong rượu | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 20*18*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | 250 ml 2C - 8C PCM Soft Gel Ice Pack cho vận chuyển insulin vaccine |
|---|---|
| Kích thước | 18,6*10,3cm,22,5*13,5cm |
| Công suất | 250ml, 500ml |
| vật liệu bên ngoài | Ni lông PE |
| vật liệu bên trong | PCM |
| Kích thước | 19*12.5*1cm |
|---|---|
| Dung tích | 210ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |