| Kiểu | Hộp làm mát chân không |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 23 * 17 * 17cm |
| Kích thước liên cho hộp EPP | 21 * 14 * 14cm |
| Dung lượng cho hộp EPP | 4 L |
| Vật liệu bên ngoài | vải oxford |
| Kiểu | Hộp làm mát chân không |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 470x 310x365mm |
| Kích thước liên cho hộp EPP | 360x220x250mm |
| Dung lượng cho hộp EPP | 19,8L |
| Vật liệu bên ngoài | vải oxford |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh Hộp vận chuyển vắc xin nhỏ 4L di động để lưu trữ 2-8 C |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 23*17*17cm |
| Kích thước bên trong | 21*14*14cm |
| Công suất | 4L |
| Trọng lượng | 1 KG |
| Kích thước | 35*22*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát y tế có thể gập lại di động Hộp làm mát cắm trại nhẹ Hộp đá 25 lít |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Túi vải vải oxford |
| vật liệu bên trong | vật liệu bên trong |
| kích thước bên ngoài | 45,5*34*35cm |
| kích thước bên trong | 38*27*25cm |
| tên sản phẩm | Gói đông lạnh kéo dài có thể tái sử dụng để làm mát hơn, túi đựng đồ ăn trưa, ba lô làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 22,5 * 13,5cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Dung tích | 500ml |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | 48 giờ Hộp cách nhiệt PU Hộp vận chuyển lạnh Y tế Hộp quay vòng |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 38x38x38,6cm |
| Kích thước nội bộ | 26x26x26cm |
| Dung tích | 17L |
| Độ dày | 6cm |
| Tên sản phẩm | Cắm trại ngoài trời Làm mát hộp băng Hộp dã ngoại Hộp tủ đông mini |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 340 * 245 * 275mm |
| Kích thước nội bộ | 270x185x220mm |
| Dung tích | 10L |
| Trọng lượng | 2kg |
| Tên sản phẩm | Insulin Pen Cooler túi túi thuốc để lưu trữ thuốc hàng ngày |
|---|---|
| Kích thước | 17,1*3,3*1,8cm, 18,9*4,8*3,2cm, 17,3*6,4*4,1cm |
| Công suất | 60ml,150ml,290ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Kích cỡ | 34,8 * 22,5 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| Vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Bên trong rượu | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |