| tên sản phẩm | Túi đựng vắc xin có thể gập lại và xách tay Túi đeo vai |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 45,2 * 31,7 * 34,3cm |
| Kích thước nội bộ | 37,5 * 23,5 * 26,2cm |
| Dung tích | 24L |
| Trọng lượng | 3kg |
| Loại | Hộp làm mát chân không |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 58*38*54cm |
| Kích thước liên cho hộp EPP | 53*30*47cm |
| Công suất cho hộp EPP | 74,7L |
| vật liệu bên ngoài | vải oxford |
| Loại | Hộp làm mát chân không |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 36*22*25cm |
| Kích thước liên cho hộp EPP | 47*31*36.5cm |
| Công suất cho hộp EPP | 19,8L |
| vật liệu bên ngoài | vải oxford |
| Tên sản phẩm | Nhà cung cấp vắc xin Túi đựng hộp làm mát chuỗi lạnh di động |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 295 * 215 * 260 mm |
| Kích thước bên trong | 225 * 150 * 190mm |
| Sức chứa | 6,5L |
| Cân nặng | 3kg |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh Hộp vận chuyển vắc xin nhỏ 4L di động để lưu trữ 2-8 C |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 23*17*17cm |
| Kích thước bên trong | 21*14*14cm |
| Dung tích | 4L |
| Cân nặng | 1 kg |
| Loại | Hộp làm mát chân không |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 58*38*54cm |
| Kích thước liên cho hộp EPP | 53*30*47cm |
| Công suất cho hộp EPP | 74,7L |
| vật liệu bên ngoài | vải oxford |
| tên sản phẩm | Hộp dây chuyền lạnh y tế có thể gập lại dung tích lớn 345L Hộp làm mát vận chuyển vắc xin |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 1060 * 770 * 710 mm |
| Kích thước nội bộ | 930 * 640 * 580mm |
| Dung tích | 345L |
| trọng lượng | 16,5kg |
| tên sản phẩm | Hộp đựng thuốc thử làm mát y tế cách nhiệt 32L PU |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 44x44x45cm |
| Kích thước nội bộ | 32x32x32cm |
| Dung tích | 32L |
| Độ dày | 6cm |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh Hộp đựng Vắc-xin nhỏ 4L cầm tay cho Bộ lưu trữ 2-8 C |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 23 * 17 * 17cm |
| kích thước bên trong | 21 * 14 * 14cm |
| Sức chứa | 4L |
| Cân nặng | 1 kg |
| Tên sản phẩm | Vật liệu EPP 20L Hộp làm mát lưu trữ y tế Hộp chuỗi lạnh |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 450x284x330mm |
| Dung tích | 20L |
| vật liệu bên ngoài | túi vải bố |
| Vật chất bên trong | xốp EPP |