| Tên sản phẩm | Hộp làm mát cách nhiệt PU-VIP Hộp đựng vắc xin để bảo quản thuốc |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 46x46x46cm |
| Kích thước bên trong | 35x35x35cm |
| Dung tích | 42L |
| Trọng lượng | 3kg |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát vắc xin 72 giờ hiệu suất cao với nguồn lạnh 2-8 PCM |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 43,5x35x31cm |
| Kích thước bên trong | 33x24x18,5cm |
| Dung tích | 14,5L |
| Cân nặng | 6kg |
| Tên sản phẩm | Hộp vận chuyển y tế 2-8 độ Hộp chuyển hộp |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 46x46x46cm |
| kích thước bên trong | 35x35x35cm |
| Sức chứa | 42L |
| Cân nặng | 3kg |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát vận chuyển vắc xin vận chuyển hộp lạnh y tế dung tích lớn 260L |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 878x657x796mm |
| Kích thước bên trong | 750x535x650mm |
| Dung tích | 260L |
| Cân nặng | 30kg |
| Tên sản phẩm | Túi đựng vắc xin Hộp làm mát dây chuyền lạnh di động |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 295*215*260 mm |
| Kích thước bên trong | 225*150*190mm |
| Công suất | 6.5L |
| Trọng lượng | 3kg |
| Loại | Hộp làm mát chân không |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 36 * 22 * 25cm |
| Kích thước nội bộ cho hộp EPP | 47 * 31 * 36,5cm |
| Dung lượng cho hộp EPP | 19.8L |
| Vật liệu bên ngoài | vải oxford |
| Loại | 700 vải oxford Cách nhiệt Mát nhất Hộp đá lạnh để vận chuyển vắc xin y tế |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 46 * 30,5 * 35cm |
| Dung tích | 24L |
| Được dùng cho | Đối với đồ hộp, thực phẩm, thuốc, vắc xin |
| Phụ kiện | Gói gel |
| tên sản phẩm | Hộp làm mát vắc xin 72 giờ Hiệu suất cao với nguồn lạnh 2-8 PCM |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | Phong tục |
| Kích thước nội bộ | Phong tục |
| Dung tích | Phong tục |
| Vật liệu bên ngoài | Carton, túi vải oxford, hộp nhựa PE hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Nhà cung cấp vắc xin Túi chuyển hộp làm mát chuỗi lạnh di động |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 295 * 215 * 260 mm |
| Kích thước nội bộ | 225 * 150 * 190mm |
| Dung tích | 6,5L |
| Trọng lượng | 3kg |
| tên sản phẩm | Túi đựng vắc xin có thể gập lại và xách tay Túi đeo vai |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 45,2 * 31,7 * 34,3cm |
| Kích thước nội bộ | 37,5 * 23,5 * 26,2cm |
| Dung tích | 24L |
| Trọng lượng | 3kg |