| Tên sản phẩm | Hộp đựng bia có thể gập lại và di động Túi đeo vai có dây đeo |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 45,2*31,7*34,3cm |
| Kích thước bên trong | 37,5*23,5*26,2cm |
| Dung tích | 24L |
| Cân nặng | 3kg |
| kích thước bên ngoài | 55*55*55cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | vải oxford |
| kích thước bên trong | 42*42*42cm |
| vật liệu bên trong | Sợi thủy tinh siêu mịn VIP + bọt PU |
| loại công suất | 75L |
| Tên sản phẩm | Bảng điều khiển VIP và hộp làm mát y tế bằng bọt PU cách nhiệt cho vận chuyển đường dài 2-8 độ |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 46x46x46cm |
| Kích thước bên trong | 35x35x35cm |
| Dung tích | 42L |
| Cân nặng | 3kg |
| Tên sản phẩm | Thiết kế mới Hộp làm mát bằng đá cách nhiệt cho thực phẩm Vận chuyển tươi sống |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 46x46x46cm |
| Kích thước bên trong | 35x35x35cm |
| Dung tích | 42L |
| Cân nặng | 3kg |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát kem cách nhiệt di động 23,5L với -22 độ đá |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 45*31*35cm |
| Kích thước bên trong | 38*23*27cm |
| Dung tích | 23,5L |
| Cân nặng | 2,03kg |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát kem cách nhiệt di động 23,5L với -22 độ đá |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 45*31*35cm |
| Kích thước bên trong | 38*23*27cm |
| Công suất | 23,5L |
| Trọng lượng | 2,03kg |
| Loại | 700 vải oxford Hộp đá cách nhiệt Coolest Cool để vận chuyển vắc xin y tế |
|---|---|
| kích thước bên ngoài | 38,5*29*23,5cm |
| Dung tích | 26L |
| Được dùng cho | Đối với đồ hộp, thực phẩm, thuốc, vắc xin |
| Phụ kiện | gói gel |
| Tên sản phẩm | Tấm cách nhiệt chân không hộp mát y tế để vận chuyển lưu trữ y tế |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 46*30.5*35cm |
| Kích thước bên trong | 37,5*23,5*27cm |
| Dung tích | 24L |
| Cân nặng | 2,5kg |
| Tên sản phẩm | Hộp bảo quản lạnh cách nhiệt vật liệu VPU để vận chuyển thuốc |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 46x46x46cm |
| Kích thước bên trong | 35x35x35cm |
| Dung tích | 42L |
| Cân nặng | 3kg |
| Tên sản phẩm | Máy làm mát túi vận chuyển máu y tế sinh học cách nhiệt cao cấp |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 46x46x46cm |
| Kích thước bên trong | 35x35x35cm |
| Dung tích | 42L |
| Cân nặng | 3kg |