| Vật liệu bên trong | Polyurethane |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Carton sóng xuất khẩu |
| Kích thước bên ngoài | 440 * 440 * 450mm |
| Kích thước bên trong | 320 * 320 * 320mm |
| Độ dày PU | 60mm |
| Tên sản phẩm | Hộp bảo quản lạnh vắc xin 2-8 ℃ 23,5L hiệu suất cao để vận chuyển y tế |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 45*31*35cm |
| Kích thước bên trong | 38*23*27cm |
| Dung tích | 23,5L |
| Cân nặng | 2,03kg |
| Tên sản phẩm | Thiết bị đông lạnh y tế Hộp cách nhiệt VPU để bảo quản vắc xin |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 43,5x35x31cm |
| Kích thước bên trong | 33x24x18,5cm |
| Dung tích | 14,5L |
| Cân nặng | 6kg |
| Tên sản phẩm | Hộp mát y tế vip dung tích lớn 205L để vận chuyển bảo quản vắc xin |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 92,5*52,5*65cm |
| Kích thước bên trong | 83*45*55cm |
| Dung tích | 205L |
| Cân nặng | 8,7kg |
| Kích thước | 27 * 2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 860g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thiết bị đông lạnh y tế Hộp cách nhiệt VPU để bảo quản vắc xin |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 43,5x35x31cm |
| Kích thước bên trong | 33x24x18,5cm |
| Công suất | 14,5L |
| Trọng lượng | 6kg |
| Kích thước | 27 * 2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 860g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Loại | hộp kem |
|---|---|
| kích thước bên ngoài | 38,5*29*23,5cm |
| Dung tích | 26L |
| Được dùng cho | Đối với đồ hộp, thực phẩm, thuốc, vắc xin |
| Phụ kiện | gói gel |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát insulin bằng vải oxford di động dành cho người tiểu đường với gạch làm mát bằng chất liệ |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 19*8.5cm |
| sản phẩm bên trong | gạch đá làm mát |
| Tổng khối lượng | 400g |
| kích thước gạch băng | 17,3*7*4cm |
| Kiểu | Hộp làm mát chân không |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 23 * 17 * 17cm |
| Kích thước liên cho hộp EPP | 21 * 14 * 14cm |
| Dung lượng cho hộp EPP | 4 L |
| Vật liệu bên ngoài | vải oxford |