| Tên sản phẩm | Hộp làm mát di động có thể gập lại thiết kế mới với vật liệu nhiệt VIP |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 58x38x54cm |
| Kích thước bên trong | 53x30x47cm |
| Sau khi thu gọn kích thước | 61x52x20cm |
| Dung tích | 74L |
| Tên sản phẩm | 20L EPP Chất liệu lưu trữ y tế Hộp làm lạnh Hộp lạnh |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 450x284x330mm |
| Sức chứa | 20L |
| Chất liệu bên ngoài | Túi Oxford |
| Bên trong vật liệu | Bọt EPP |
| Tên sản phẩm | Công nghệ tiên tiến cao tùy chỉnh nhiệt độ hộp bảo quản lạnh vắc xin |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 42*25*26cm |
| Kích thước bên trong | 32,5*18*16cm |
| Dung tích | 9L |
| Cân nặng | 2,1kg |
| Tên sản phẩm | Nhà máy tùy chỉnh chất liệu vải oxford Hộp làm mát y tế với bảng điều khiển VIP |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 47*31*36.5cm |
| Kích thước bên trong | 36*22*25cm |
| Công suất | 19,8L |
| Trọng lượng | 3kg |
| Loại | 700 vải oxford Cách nhiệt Mát nhất Hộp đá lạnh để vận chuyển vắc xin y tế |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 46 * 30,5 * 35cm |
| Dung tích | 24L |
| Được dùng cho | Đối với đồ hộp, thực phẩm, thuốc, vắc xin |
| Phụ kiện | Gói gel |
| Tên sản phẩm | Hộp lưu trữ vật liệu cách nhiệt hiệu suất cao cho Chuỗi cung ứng lạnh |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 46x46x46cm |
| Kích thước bên trong | 35x35x35cm |
| Dung tích | 42L |
| Cân nặng | 3kg |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát y tế PU-VIP dây chuyền lạnh kiểm soát nhiệt độ thấp 2-8 C |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 47,5*33*37,5cm |
| Kích thước bên trong | 37,5*23*27,5cm |
| Dung tích | 24L |
| vật liệu bên ngoài | nhựa và hợp kim nhôm |
| Loại | Hộp làm mát chân không |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 58*38*54cm |
| Kích thước liên cho hộp EPP | 53*30*47cm |
| Công suất cho hộp EPP | 74,7L |
| vật liệu bên ngoài | vải oxford |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh Hộp vận chuyển vắc xin nhỏ 4L di động để lưu trữ 2-8 C |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 23*17*17cm |
| Kích thước bên trong | 21*14*14cm |
| Công suất | 4L |
| Trọng lượng | 1kg |
| Loại hình | Hộp làm mát chân không |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 23*17*17cm |
| Kích thước liên cho hộp EPP | 21*14*14cm |
| Công suất cho hộp EPP | 4 L |
| vật liệu bên ngoài | vải oxford |